ช่วยแนะนำการ์ตูนให้หน่อยค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำการ์ตูนให้หน่อยค่ะ  (อ่าน 1483 ครั้ง)

mommamm.

• บุคคลทั่วไป
ช่วยแนะนำการ์ตูนให้หน่อยค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 09:27:41 PM »
อยากได้การ์ตูนแนวนางเอกน่าสงสารให้หน่อยค่ะ
เหมือน Fruits basket(สเน่ห์สาวข้าวปั้น)
กับKami-sama Hajimemashita(จิ้งจอกเย็นชากับสาวซ่าเทพจำเป็น)

ไม่ก็เรื่องอะไรก็ได้ที่ดูแล้วอิจฉานางเอก555555

♠•●†PånÐorņ●•♦

• Queen
  • *
  • มนุษย์คือ สิ่งมีชีวิตที่ไขว่คว้าหาความสุข
Re: ช่วยแนะนำการ์ตูนให้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 09:56:34 PM »
S.A Special A 
Maid Sama
Guity Crown
Inu - Boku SS
Tasogare Otome x Amnesia
ที่นึกได้นะ แนวพระเอกหล่อโพด  ยกเว้นGC น่ะพระเอกมันอนาถกิน
Maid Sama แนะนำแรงๆ ดูกี่รอบก็ไม่เบื่อ

ปล. love comedy  Harem Siscon แนวถนัดงับ

pointlockout

• Queen
  • *
  • ชอบสาวผมหน้าม้า~
Re: ช่วยแนะนำการ์ตูนให้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 08:43:07 AM »
hanasaku iroha ครับนางเอกน่าสงสารที่สุดแล้ว

kidtanan

• Bridge
  • *
  • SmileFormHell
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 08:05:34 PM »
ano hana ไม่รู้เกี่ยวป่าวแต่ผมว่าซึ้งสุดๆอ่ะ

JAFA

• Queen
  • *
  • Anime is life!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 12:08:40 AM »
amnesia
uta no prince-sama
skip beat
lacorda d'oro
asura cryin
sao

ประมาณนี้ได้หรือป่าว? บางเรื่องนางเอกไม่น่าสงสารนะครับ
แต่เรื่องอิจฉาเนียรับประกันโดยคุณน้องสาวของผม
ถ้าไม่ถูกใจหรือมันไม่ตรงเควสผมขออภัยด้วยครับ

Ping your blog, website, or RSS feed for Free
อ่านการ์ตูนแปลไทย อ่านการ์ตูนออนไลน์ โหลดการ์ตูน อ่านการ์ตูนฟรี การ์ตูนซับไทย อนิเมะซับไทย การ์ตูน อ่านมังงะแปลไทย การ์ตูนออกใหม่ หนังสือการ์ตูนมือสอง Bleach Beelzebub Code Breaker Fairy tail Gintama Magi the labyrinth of magic Medaka Box Naruto Nisekoi Kami nomi zo Shiru Sekai Kuroko No Basket One Piece Pokemon Shokugeki no Soma Tadashii Kodomo no Tsukurikata! Toriko Attack on Titan เพลงการ์ตูนเพราะๆ อ่านโดจิน 18+ อ่านการ์ตูนวาย การ์ตูน Yaoi