eXTReMe Tracker

โพลล์

ถ้าการ์ตูนเเต่ละเรื่องมาสู้กัน เรื่องไหนจะมีสิทธ์ชนะ !!

(one piece) วันพีช
5 (7.7%)
(Naruto)นารุโตะ จอมคาถา
3 (4.6%)
(Dragonball)ดรากอนบอล
34 (52.3%)
(Air gear)ขาคู่ทะลุฟ้า
0 (0%)
(Bleach)เทพมรณะ
6 (9.2%)
(Hunter X Hunter)ฮันเตอร ฮันเตอร์
0 (0%)
(yu yu hakusho) คนเก่งฟ้าประทาน/คนเก่งทะลุโลก
3 (4.6%)
(Reborn)ครูพิเศษจอมป่วนรีบอร์น
4 (6.2%)
(Luckyman)ลักกี้เเมน
5 (7.7%)
(GTO) โอนิซึกะ
5 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าการ์ตูนเเต่ละเรื่องมาสู้กัน เรื่องไหนจะมีสิทธ์ชนะ !!  (อ่าน 4364 ครั้ง)

八神 太一

• King
  • *
  • 鰐島 亜紀 ๛ ↔ 八神 太一
(one piece) วันพีช

(Naruto)นารุโตะ จอมคาถา

(Dragonball)ดรากอนบอล

(Air gear)ขาคู่ทะลุฟ้า

(Bleach)เทพมรณะ

(Hunter X Hunter) ฮันเตอร์ ฮันเตอร์

(yu yu hakusho) คนเก่งฟ้าประทาน/คนเก่งทะลุโลก

(Reborn)ครูพิเศษจอมป่วนรีบอร์น

(Luckyman)ลักกี้เเมน

(GTO) โอนิซึกะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2012, 01:38:22 PM โดย FangzAkito »

Jude-Mathis

• King
  • *
dragon ball เป็นตัวเลือกที่ไม่น่าจะมีเลยนะ :cebollita_animated_onion-06:

gyaksatu

• S
  • *
นั่นสิ ดรากอนบอล มันเก่งหลุดโลกไปอ่ะ ตัวอื่นๆยังพอสูสีมั่ง  :onion_msn_smilies-10:

luzifermaru

• Bridge
  • *
สุดท้ายแล้ว ลัคกี้แมน อาจจะชนะก็ได้นะ    เพราะว่า ลักกี้แมน จริงๆนะจะบอกให้

Sense -/๏_๏/-

• Bridge
  • *
ถ้าจะพอสูสีกับดรากอนบอลก็ยูยูฮากุโชนี่หล่ะ

Taww

• Bridge
  • *
เราว่าน่าจะเป็น Bleach เทพมรณะ อ่ะ
เพราะช้านคือยมทูตมารับตัวเธอ :onion_msn_smileys-10: (เกี่ยวไหมเนี่ย)

newtokung1

• Joker
  • *
โกคู ถึงตายมันก็ยังสู้ได้อ่า ใครจะชนะ    :cebollita_animated_onion-06:

tum_panuwat-026

• Bridge
  • *
  • รักอนิเมะ
ดร้าก้อนบอลสิ เก่งเว่อร์

kenji00BTR

• Bridge
  • *
DRAGONBALL สิ แต่ละตัวเก่งเวอร์

phoomkik

• Bridge
  • *
สำหรับผมนะ ผมว่า Warlord จ้าวนักรบกลียุค อ่ะครับชนะแน่ๆ เพื่อนๆลองไปหาอ่านดูนะครับ มันตีกันจนดาว พุธ ดวงจันทร์ ดาวเสาร์ แตกไปละครับ ลองไปหาอ่านดูเน้อ  :cebollita_animated_onion-10:

pointlockout

• หน่วยฝึกหัด
  • Queen
  • ชอบสาวผมหน้าม้า~
สู้จริงๆ angel beat ครับฟันธง!!

Mugi~Chan ~♥

• Joker
  • *
  • อ่านโดจินHไปวันๆ...เอ้ย! อ่านมังงะไปวันๆต่างหาก
    • facebook
ดราก้อนบอลครับ ใช้พลังทีโลกแตก ตายห่- กันหมด

feefa3002@2

• Bridge
  • *
มันก็ต้อง ดราก้อนบอลอยู่แล้ว สู้กันแ่ต่ล่ะครั้งโลกเกื่อบแตก
แต่ว่าถ้าตัวเลือกมี อาราเล่่จะเลือกอาราเล่นะ ดูดิ
โงกุน ฟรีเซอร์ ชาร์ดพลังตั้งนาน ออกแรงกันซะ กว่าโลกจะแตก
อาราเล่เคาะแหม่ะเดียวโลกแตกเลย ขนาดไปได้ออกแรงมากนะนั้น
อะไรจะขนานนั้น ยังไงก็สู้อาราเล่ไม่ได้หรอก(มั้ง)

•.★PLUG★.•。◕‿◕。

• Jack
  • *
  • ลูกผู้ชายต้องรักษาสัญญายิ่งชีพ
ผม ปลั๊ก นะครับ ... ผม เคยอ่าน เคยดู การ์ตูนต่างๆมานับไม่ถ้วนในชีวิต แต่ตอนนี้ผมกำลังเจอกับโครตวิกฤต ที่ชาตินี้ยังไม่เคยเจอ  :onion_msn_smilies-16:
สำหรับผม มันเลือกไม่ถูกจริงๆนั่นแหละครับ  :cebollita_animated_onion-13:One Piece   ..: อาจจะมี ผลอะไรที่สามารถทำลายทั้งโลกเลยก็ได้ อย่างผลกุระ กุระ ของ Edward Newgate (หนาวขาว) ที่ตอนนี้ หนวดดำมันได้ไปแล้ว อิอิ ก็ลุ้นกันต่อไปนะครับว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อ (ปัจจุบัน ตอนที่ผมตอบ 671) :onion_gifs_emoticons-16:
Naruto       ..: เนื้อเรื่องตอนนี้ยังเดาไม่ถูกเลยครับ (ตอนที่ผมตอบอยู่นี่ ปัจจุบัน 590)  :cebollita_animated_onion-16:
Dragonball  ..: เอ่อ ผมดู ภาค 1 - GT อะครับ ถ้าจะให้มาสู้กันล่ะก็ พลัง หรือ ร่างกายต่างๆ นี่มันจะเวอร์เกินไปนะครับ  :cebollita_animated_onion-20:
Air Gear     ..: ผมก็ชอบมากเลยนะครับ ไม่พูดเกี่ยวกับเรื่องนี้ละกันครับ ก็เวลาอ่านเรื่องนี้ทีไรมันจะไม่ค่อยมีสมาธิในการอ่านเท่าไหร่นะครับ อืม..มันก็นะ คงเข้าใจกันดีทำไม่ถึงไม่ค่อยมีสมาธิในการอ่าน  :cebollita_animated_onion-13:
Bleach       ..: อันนี้เรื่องพลังและร่างกายนั้น ก็สุดยอดนะครับ ยิ่งตอนนี้เนื้อเรื่องยิ่งเข้มข้นครับ ก็ลุ้นกันต่อไปนะครับ ว่าจะเป็นยังไง (ตอนที่ผมตอบอยู่นี่ ปัจจุบัน 497)  :onion_gifs_emoticons-16:
Hunter X Hunter ..: เอ่อ..ขอไม่พูดดีกว่านะครับ  :onion_msn_smilies-21:
yu yu hakusho ..: ผมก็ดูที่ youtube ตั้งแต่ตอนที่ 1-112 นะครับ สำหรับเรื่องนี้ก็สนุกดีครับ ถ้าอยากจะเปรียบเทียบละก็ ดูใน youtube เลยนะครับ อย่าลืมต่อท้ายด้วย [HD] นะครับ  :onion_gifs_emoticons-19:
Reborn     ..: เอ่อจะว่ายังไงดี เวลาต่อสู้กันมันก็เหนือโลก เหนือมนุษย์เกือบทุกเรื่องนั้นแหละครับ อิอิ ไม่พิมพ์ดีกว่า  :onion_msn_smileys-23:
Luckyman ..: เอ่อบอกตามตรงนะครับผมไม่เคยดู  :cebollita_animated_onion-06:
GTO         ..: ผมว่าเรื่องนี้ นี่มันไม่ได้มีพลังอะไรนะครับ ก็มนุษย์ปกติ ไม่รู้ติดมาได้ยังไง อิอิ ชอบครับ ชอบมากเลยเรื่องนี้  :onion_msn_smilies-01:

...แฮะๆ มันก็แค่ความเห็นส่วนตัวผมนะครับ อ่านแล้วก็ไม่ต้องไปสนใจนะครับ เพราะผมพิมพ์ไปตามที่ผมคิดแค่นั้นเองครับ เพราะผมก็ไม่รู้จะเลือกอะไร แต่ผมโหวต นารูโตะ เพราะผมชอบครับ แต่ถ้ามี Fairy Tail มาเสริม และ magi the labyrinth of magic มาเติม ก็ยิ่งเพิ่มการตัดสินใจที่ยาก สุดๆไปเลยนะครับ อิอิ พอดีช่วงนี้ผมอ่าน magi the labyrinth of magic ครับ ติด แฮะๆ
ขอบคุณที่ตั้งการโหวตครั้งนี้ขึ้นมานะครับ ผมก็ไม่รู้นะครับ หลายคนหลายความคิด ต่างคนต่างความเห็น  :cebollita_animated_onion-13:ปล.ผมไม่ได้คิดว่าตัวเองรู้ทุกเรื่องหรอกนะครับ ถ้าผมพูด,พิมพ์ ผิดประการใด ก็ขอโทษ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  :onion_msn_smilies-21:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2012, 10:06:48 PM โดย pluglove000 »

Memoriez

• King
  • *
ถ้าจากตัวเลือก ลงคะแนน ดราก้อนบอล อีกเสียงครับ(เหตุผลรู้ๆกันอยู่)  :onion_msn_smileys-14: :onion_msn_smileys-14:

Ping your blog, website, or RSS feed for Free
อ่านการ์ตูนแปลไทย อ่านการ์ตูนออนไลน์ โหลดการ์ตูน อ่านการ์ตูนฟรี การ์ตูนซับไทย อนิเมะซับไทย การ์ตูน อ่านมังงะแปลไทย การ์ตูนออกใหม่ หนังสือการ์ตูนมือสอง Bleach Beelzebub Code Breaker Fairy tail Gintama Magi the labyrinth of magic Medaka Box Naruto Nisekoi Kami nomi zo Shiru Sekai Kuroko No Basket One Piece Pokemon Shokugeki no Soma Tadashii Kodomo no Tsukurikata! Toriko Attack on Titan เพลงการ์ตูนเพราะๆ